1. Khách Đăng sai mục 1 lần là banned nhé ! Không nhắc nhở không báo trước nhé !
    Dismiss Notice
  2. Diễn đàn SEO chất lượng, rao vặt miễn phí có PA, DA cao: chuanmen.edu.vn | aiti.edu.vn | okmen.edu.vn | vnmu.edu.vn | dhtn.edu.vn
    Dismiss Notice

Xemdabanhhd đưa tin: Danh sách các đội tham dự Europa League 2020/21

Thảo luận trong 'Thể Thao - Soi Kèo' bắt đầu bởi quynhpham207, 30/7/20.

XenForohosting
admin

Những nhà tài trợ diễn đàn

>> Gamebai.club - Cổng game bài lớn nhất VN
>> thiet ke nha dep 4 tang
>> mau nha dep gia re
>> Cong ty thiet ke nha dep nhat
>> Thiet ke biet thu vuon
>> nha xinh uy tin
>> Trang bóng đá 188bongda.com
>> Cấp thẻ an toàn lao động

  1. quynhpham207
    Offline

    quynhpham207 admin

    (Nhà tài trợ: Tổng đài IP: https://dienmayvienthong.com/tong-dai-ip) - Danh sách các đội tham dự Europa League 2020/21: Cập nhật chi tiết danh sách các CLB tham dự Europa League 2020/21.
    Europa League (viết tắt UEL) là giải đấu thường niên cấp CLB được tổ chức bởi UEFA. Điều kiện để các đội bóng tham dự giải đấu này dựa trên thành tích tại giải VĐQG và các cúp quốc nội. Do đây là giải đấu hạng 2 của bóng đá cấp CLB châu Âu, xếp dưới Champions League nên thường được gọi là cúp C2.

    Xem thêm: Clip c1

    Đội vô địch Europa League sẽ giành vé tham dự Champions League
    Dưới đây là danh sách các đội tham dự Europa League 2020/21 (liên tục update):

    - Vòng bảng: Villarreal, Sociedad (Tây Ban Nha), Leicester City (Anh), Napoli (Italia), Leverkusen, Hoffenheim (Đức), Lille, Nice (Pháp), CSKA Moscow (Nga), Braga (Bồ Đào Nha), Zorya Luhansk (Ukraine), Feyenoord (Hà Lan), Wolfsberger (Áo).

    - Vòng play-off: Chưa xác định.

    - Vòng loại thứ 3: Rostov (Nga), Sporting CP (Bồ Đào Nha), Desna Chernihiv (Ukraine), Beşiktaş (Thổ Nhĩ Kỳ), PSV Eindhoven (Hà Lan), LASK (Áo), Sparta Prague (Czech), AEK Athens (Hy Lạp), Rijeka (Croatia), SønderjyskE (Đan Mạch).

    - Vòng loại thứ 2: Granada (Tây Ban Nha), Tottenham (Anh), Wolfsburg (Đức), Dinamo Moscow (Nga), Rio Ave (Bồ Đào Nha), Standard Liège (Bỉ), Willem II (Hà Lan), Hartberg (Áo), Jablonec, Slovan Liberec (Czech), Aris, OFI (Hy Lạp), Osijek, Hajduk Split (Croatia), Copenhagen (Đan Mạch), Anorthosis Famagusta (Síp), Vojvodina (Serbia), Rangers (Scotland), BATE Borisov (Belarus), Viking (Na Uy), Kaisar (Kazakhstan).

    - Vòng loại thứ 1: APOEL, Apollon Limassol (Síp), Partizan, TSC Bačka Topola (Serbia), Motherwell, Aberdeen (Scotland), Shakhtyor Soligorsk, Dinamo Minsk (Belarus), Malmo, Hammarby (Thụy Điển), Bodø/Glimt, Rosenborg (Na Uy), Kairat, Ordabasy (Kazakhstan), Cracovia, Lech Poznań, Piast Gliwice (Ba Lan), Neftçi, Keşla, Sumgayit (Azerbaijan), Hapoel Be'er Sheva, Beitar Jerusalem, Maccabi Haifa (Israel), Lokomotiv Plovdiv, CSKA Sofia, Slavia Sofia (Bulgaria), FCSB, Botosani, (Romania), Žilina, Dunajská Streda, Ružomberok (Slovakia), Mura, Maribor, Olimpija (Slovenia), Vaduz (Liechtenstein), Honvéd, Fehérvár, Puskás Akadémia (Hungaria), Shkëndija, Renova, Shkupi (Macedonia), Petrocub Hîncești, Sfântul Gheorghe, Dinamo-Auto (Moldova), Teuta, Kukesi, Laci (Albania), Shamrock Rovers, Bohemians, Derry City (CH Ireland), Ilves, Inter Turku, Honka (Phần Lan), Víkingur Reykjavík, Breiðablik, PH (Iceland), Željezničar, Zrinjski Mostar, Borac Banja Luka (Bosnia), Žalgiris, Riteriai, Kauno Žalgiris (Lithuania), RFS, Ventspils, Valmiera (Latvia), Progrès Niederkorn, Differdange, Union Titus Pétange (Luxembourg), Noah, Alashkert, Shirak (Armenia), Valletta, Hibernians, Sirens (Malta), Levadia, Nõmme Kalju, Paide Linnameeskond (Estonia), Saburtalo Tbilisi, Dinamo Batumi, Locomotive Tbilisi (Georgia), The New Saints, Bala Town (Wales), Sutjeska Nikšić (Montenegro).

    - Vòng sơ loại: Barry Town United (Wales), Iskra Danilovgrad, Zeta (Montenegro), HB Tórshavn, B36 Tórshavn, NSÍ Runavík (Faroe), St Joseph's, Lincoln Red Imps (Gibraltar), Coleraine (Bắc Ireland), Gjilani (Kosovo), FC Santa Coloma, Engordany (Andorra), Folgore, Tre Penne (San Marino).
     

Chia sẻ trang này